Ya ku al'ummar BIS,
Wani mako mai ban mamaki ya kasance a BIS! Baje kolin Littafin mu ya yi babban nasara! Godiya ga dukkan iyalai da suka shiga tare kuma suka taimaka wajen haɓaka son karatu a duk faɗin makarantarmu. Laburaren yanzu yana cike da ayyuka, saboda kowane aji yana jin daɗin lokacin ɗakin karatu na yau da kullun da gano sabbin littattafan da aka fi so.
Har ila yau, muna alfahari da jagorancin ɗalibanmu da muryarmu a aikace yayin da ɗalibanmu suka fara ba da ra'ayi mai kyau ga ƙungiyar kantin sayar da abinci don taimakawa inganta kayan abinci da tabbatar da cewa muna ba da abinci mai gina jiki da jin daɗi.
Wani abin burgewa na musamman a wannan makon shi ne Ranar Tufafin Halinmu, inda ɗalibai da malamai suka fito da jaruman littafin labari! Abin farin ciki ne ganin kirkire-kirkire da jin dadin da karatu ke karfafawa. Daliban mu na sakandare suma sun tashi tsaye a matsayin abokan karatunmu na ƙanana, kyakkyawan misali na jagoranci da ruhin al'umma.
Duba gaba, muna da ƙarin damammaki masu ban sha'awa don haɗawa da bayar da baya. A mako mai zuwa za mu yi bikin shan shayin kakanninmu, sabon al'adar BIS inda muke girmama soyayya da hikimar kakanninmu. Ƙari ga haka, Shekara ta 4 za ta ɗauki nauyin Disco na Sadaka don tallafa wa wani matashi a yankinmu wanda ke buƙatar gyara keken guragu. Daliban da suka tsufa za su ba da kansu a matsayin DJs da mataimaka, tabbatar da cewa taron ya haɗa da ma'ana ga kowa da kowa.
Don rufe watan, za mu yi nishadi da shagali na Tufafin Rana na kabewa don murnar kakar kaka. Muna ɗokin ganin kyawawan tufafin kowa da kowa da ruhin al'umma suna haskakawa.
Na gode don ci gaba da goyan bayan ku wajen mai da BIS wurin da koyo, alheri, da farin ciki ke bunƙasa tare.
Salamu alaikum,
Michelle James
Lokacin aikawa: Oktoba-27-2025



